Đất Nền

Đất Xây Căn Hộ Dịch Vụ 10x37(372m2) Cho Xây Cao Hẻm 10m Lê Đức Thọ

Đường Lê Đức Thọ, An Hội Đông, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    23.5 tỷ

  • Diện tích

    372

Thông tin mô tả

Bán Đất Xây Căn Hộ Dịch Vụ Đường Lê Đức Thọ Sát Bên Chung Cư Dream Home - Diện tích : 10x37 Công Nhận 372m2. Sổ vuông vức không lỗi phong Thủy - Giấy Phép Xây Dựng Mới : Hầm Trệt Lửng 4 Lầu Sân Thượng. Thiết kế được 60 - 80 Phòng cho thuê - Hẻm nhựa 10m thẳng tắp, vị trí đất cách mặt tiền 20m. Khu vực an ninh, đầy đủ tiện ích. Cách Đại Học Công Nghiệp 4 chỉ 1 phút di chuyển - Sổ sách pháp lý chuẩn chỉnh, sẵn sàng mua bán Giá 23,5 tỷ thương lượng giá tốt cho khách mua nhanh ( chỉ 63tr/m2 quá rẻ, ngang với giá đất quận 12 )

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      23.5 tỷ

    • Diện tích

      372 m²

    • Chiều rộng

      10 m²

    • Chiều dài

      37 m²

    • Ngày đăng

      25/10/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      886

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Đất Xây Căn Hộ Dịch Vụ 10x37(372m2) Cho Xây Cao Hẻm 10m Lê Đức Thọ". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.