Đất Nền
Bán Đất 112.7m2, ngang 5m. Giá 5.63 tỷ. Vĩnh Hoà - Cách biển 300m
hẻm Phạm Văn Đồng, Bắc Nha Trang, Khánh HòaMức giá
5.63 tỷ
Diện tích
113 m²
Thông tin mô tả
Bán Đất (112.7m2, ngang hơn 5m)- Vĩnh Hoà - Cách biển chỉ 300m. Cách đường Phạm Văn Đồng chỉ 30 m. Giá Bán : 50 tr/m2 (5.63 tỷ ) !
- Diện tích đất: 112.7 m2, ngang hơn 5m.
- Hướng Tây Nam . Đường ô tô thông 4-5 m.
- Pháp lý : Sổ Hồng ODT . Đất vương đẹp .
• Vị trí gần biển 300m. Ngay khu dân cư, xây dựng tự do .
• Cách TTTP Nha Trang 5-10 phút chạy xe . Tiện ích xung quanh….
Giá Bán : 5.63 tỷ (50 tr/m2) . ACE quan tâm liên hệ: ***
Thông số bất động sản
- Mức giá
5.63 tỷ
- Diện tích
113 m²
- Chiều rộng
5 m²
- Chiều dài
23 m²
Ngày đăng
04/11/2025
Mã tin
10609
Bất động sản dành cho bạn
Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán Đất 112.7m2, ngang 5m. Giá 5.63 tỷ. Vĩnh Hoà - Cách biển 300m". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.