Đất Nền

Bán Đất 310m2, ngang 15.5m-đường nhựa 16 m.Giá chỉ 43.5tr/m2(13.5 tỷ)

Triệu Quang Phục, Bắc Nha Trang, Khánh Hòa
  • Mức giá

    13.5 tỷ

  • Diện tích

    310

Thông tin mô tả

Bán Lô Biệt Thự (310m2, ngang 15.5 m )- mặt tiền đường Triệu Quang Phục - P. Vĩnh Hòa - TP. Nha Trang ! Cách biển 450 m , Giá 13.5 tỷ ! - Diện tích: 310m2 , ngang 15.5 m. - Hướng Tây Nam . - Đường nhựa Triệu Quang Phục rộng 16 m. - Pháp lý Sổ Hồng ODT . • Vị trí đẹp : Tựa Núi View Biển , gần Bến Du Thuyền - đường thông thẳng ra biển . • Đất biệt thự xây thiết kế 3 tầng . • Giá bán : 13.5 tỷ( 43.5 tr/m2 )ACE quan tâm , phù hợp nhu cầu liên hệ ***

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      13.5 tỷ

    • Diện tích

      310 m²

    • Chiều rộng

      15.5 m²

    • Chiều dài

      20 m²

    • Ngày đăng

      25/10/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      1670

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán Đất 310m2, ngang 15.5m-đường nhựa 16 m.Giá chỉ 43.5tr/m2(13.5 tỷ)". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.