Đất Nền

Chỉ 175tr/m2 -Thế kỉ 21. - Mặt tiền đường số 49, Bình Trưng Tây,Quận 2

Đường Bát Nàn, Bình Trưng, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    27 tỷ

  • Diện tích

    155

Thông tin mô tả

🌟 BÁN ĐẤT ĐẸP – DỰ ÁN THẾ KỶ 21, QUẬN 2 🌟 💎 Vị trí vàng – Mặt tiền đường số 49, Phường Bình Trưng Tây, TP. Thủ Đức (Quận 2 cũ) 💠 Thông tin chi tiết: Mã lô: B2-xx Diện tích: 7,5 x 20,5m (CN: 153,8 m²) Quy hoạch xây dựng: Hầm + 4 tầng Hiện trạng: Đất trống, sẵn sàng khởi công ngay Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh 💰 Giá bán: 26,9 tỷ (thương lượng, bớt lộc cho khách thiện chí) ✨ Điểm nổi bật: ✅ Nằm trong khu dự án Thế Kỷ 21 quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện, dân trí cao. ✅ Mặt tiền đường lớn, thuận tiện giao thông, kết nối nhanh ra Mai Chí Thọ, cầu Thời Đại, khu đô thị Sala, trung tâm TP.Thủ Đức và Quận 1. ✅ Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp xây biệt thự ở hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      27 tỷ

    • Diện tích

      155 m²

    • Chiều rộng

      7.5 m²

    • Chiều dài

      20 m²

    • Ngày đăng

      12/11/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      16213

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Chỉ 175tr/m2 -Thế kỉ 21. - Mặt tiền đường số 49, Bình Trưng Tây,Quận 2". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.