Đất Nền

GIÁ ĐẦU TƯ🔥 50TR/M2| 76M2 (NGANG 5,5m) | ĐH.Tài chính MKT- Võ Văn Hát

Đường Võ Văn Hát, Bồ Đề, Hà Nội
  • Mức giá

    3.85 tỷ

  • Diện tích

    76

Thông tin mô tả

GIÁ ĐẦU TƯ🔥 CHỈ 50TR/M2 | 76M2 (Ngang 5,5m) | Đối diện ĐH.TÀI CHÍNH MKT - LONG TRƯỜNG - Q.9 📕 Sổ hồng riêng - sang tên trong ngày 🛣 Đường oto 6m - Đường Võ Văn Hát chỉ 100m ✅️ Xây dựng tự do - CHDV - Ký túc xá - đầu tư giữ tiền 👉 Giá: 50tr/m2 - TL nhẹ ☎️ LH ***

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      3.85 tỷ

    • Diện tích

      76 m²

    • Chiều rộng

      5.5 m²

    • Ngày đăng

      25/10/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      2037

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "GIÁ ĐẦU TƯ🔥 50TR/M2| 76M2 (NGANG 5,5m) | ĐH.Tài chính MKT- Võ Văn Hát". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.