Đất Nền

Bán đất đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi 11x20m xây cao tầng

Đường Nguyễn Thị Định, Cát Lái, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    29 tỷ

  • Diện tích

    229

Thông tin mô tả

Bán đất chính chủ ngay đường Nguyễn Thị Định, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2( Nay là phường Cát Lái, TP. Hồ Chí Minh) - Diện tích 11x20m công nhận 229m2, đất nở hậu phong thuỷ tốt - Hiện trạng: Đất trống, xây dựng ngay - CTXD : Hầm 5-7 tầng - Vị trí: Cách đường Nguyễn Thị Định 20m ,đường NTĐ đang thi công mở rộng 30m với 6 làn xe, kết nối dễ dàng vào TT quận1 và quận 9 - Thủ Đức...Khu vực hạ tầng đang hoàn thiện đồng bộ nên giá trị đất sẽ còn tăng trưởng vượt bật. - Thích hợp xây trụ sở văn phòng công ty, xây toà khách sạn - căn hộ DV khai thác dòng tiền cực tốt hoặc xây biệt thự ở ngay trung tâm Thủ Thiêm mới. - Pháp lí sổ hồng cá nhân chuẩn, mua bán sang tên nhanh - Giá bán chỉ 126tr/m2( 29 tỷ) thương lượng. Có chứng thư thảm định giá của ngân hàng 2022 đã là 28 tỷ.

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      29 tỷ

    • Diện tích

      229 m²

    • Chiều rộng

      11 m²

    • Chiều dài

      20 m²

    • Ngày đăng

      07/11/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      12116

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán đất đường Nguyễn Thị Định, Phường Thạnh Mỹ Lợi 11x20m xây cao tầng". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.