Đất Nền
Bán đất biệt thự đẹp nhất Khu dân cư An Sương quận 12, 7x15, đường 30m
Nguyễn Văn Quá, Đông Hưng Thuận, Hồ Chí MinhMức giá
12.3 tỷ
Diện tích
105 m²
Thông tin mô tả
Bán đất biệt thự mặt tiền công viên, đường 30m ở Khu dân cư An Sương, 7x15m2, sổ đỏ thổ cư 100%. Giá bán cạnh tranh 12.3 tỷ.
Điểm mạnh của nền đất này:
- Lần đầu mở bán.
- Sản phẩm đẹp & hiếm, được chủ đất tích lũy 23 năm.
- Đường 30m, con đường to nhất dự án.
- Mặt tiền công viên 6ha, nhiều cây xanh trước nhà, tầm nhìn triệu đô.
- Có 5 nền liền kề để đại gia đình về chung sống, ở gần nhau.
- Giá bán hấp dẫn, vị trí hội tụ đủ tất cả cái đẹp nhất của dự án, mà giá bán chỉ 117tr/m2.
* Bán 01 nền góc 2 mặt tiền đẹp nhất KDC An Sương, 179m2, sổ đỏ, giá 25 tỷ.
Liên hệ: ***.
- CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & KINH DOANH NHÀ WHYBUY
- Văn phòng 01: Số 40 Đường DN10, KDC An Sương, P. Đông Hưng Thuận, Quận 12.
"WhyBuy House là công ty chuyên dịch vụ mua bán, cho thuê bất động sản ở Khu dân cư An Sương như đất nền, nhà phố, biệt thự, căn hộ chung cư".
Thông số bất động sản
- Mức giá
12.3 tỷ
- Diện tích
105 m²
- Chiều rộng
7 m²
- Chiều dài
15 m²
Ngày đăng
29/01/2026
Ngày hết hạn
12/02/2027
Loại tin
THƯỜNG
Mã tin
36042
Bất động sản dành cho bạn
Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán đất biệt thự đẹp nhất Khu dân cư An Sương quận 12, 7x15, đường 30m". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.