Đất Nền

SIÊU PHẨM HXH THÔNG – 112.8M²– 62tr/m2 LINH TRUNG – GẦN NGÃ TƯ THỦ ĐỨC

Đường Lê Văn Chí, Linh Xuân, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    7.1 tỷ

  • Diện tích

    113

Thông tin mô tả

Đất hiếm trung tâm Linh Trung giá chỉ 62tr/m²! Gần THPT Linh Trung, Ngã tư Thủ Đức, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật. DT 112.8m² (5x22), sổ hồng riêng, vị trí đẹp, tiện xây ở hoặc cho thuê. Giá 7.1 tỷ CÒN BỚT 💎 #DatThuDuc #LinhTrung #LeVanChi #BDS #ChinhChu

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      7.1 tỷ

    • Diện tích

      113 m²

    • Chiều rộng

      5 m²

    • Chiều dài

      22 m²

    • Ngày đăng

      23/12/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      24033

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "SIÊU PHẨM HXH THÔNG – 112.8M²– 62tr/m2 LINH TRUNG – GẦN NGÃ TƯ THỦ ĐỨC". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.