Đất Nền

ĐẤT XÂY CHDV ĐƯỜNG OTO THÔNG LINH TRUNG_GẦN ĐH NGÂN HÀNG_NỞ HẬU 6M

Đường Linh Trung, Linh Xuân, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    13 tỷ

  • Diện tích

    186

Thông tin mô tả

ĐẤT + NHÀ C4 XÂY CHDV ĐƯỜNG XE HƠI THÔNG- LINH TRUNG - TP.THỦ ĐỨC-GẦN ĐH NGÂN HÀNG -Diện tích: 185.7m (5.5m x 32.8m, nở hậu 6m) -Giá bán: 13 tỷ (TL) - 69Triệu/m2 - Vị trí: Đường trước đất 6m, khu dân trí cao xây cao, thích hợp xây căn hộ dịch vụ - gần 2 trường ĐH lớn như cầu thuê rất cao *Khu vực sầm uất, dân cư đông đúc, tiện ích đầy đủ xung quanh (gần chợ Linh Trung, bệnh viện Thủ Đức, các trường đại học như ĐH Ngân Hàng, ĐH Sư Phạm Kỹ Thuật, khu Hoàng Diệu 2 *Khu Linh Trung là khu vực phát triển mạnh ở Thủ Đức, gần Xa Lộ Hà Nội, Quốc lộ 1A, khu đại học, chợ, bệnh viện vị trí tốt cho ở hoặc kinh doanh (xây CHDV cho thuê sinh viên/công nhân rất hiệu quả) Em còn nhiều sản phẩm tại TP. Thủ Đức - quan tâm liên hệ hotline để được tư vấn. Hỗ trợ pháp lý - check quy hoạch - đàm phán giá tốt - uy tín - chất lượng - tận tâm.

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      13 tỷ

    • Diện tích

      186 m²

    • Chiều rộng

      5.5 m²

    • Chiều dài

      32.8 m²

    • Ngày đăng

      30/01/2026

    • Ngày hết hạn

      13/02/2027

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      36194

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "ĐẤT XÂY CHDV ĐƯỜNG OTO THÔNG LINH TRUNG_GẦN ĐH NGÂN HÀNG_NỞ HẬU 6M". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.