Đất Nền

ĐẤT ĐƯỜNG 20,5M KHU 2A NGAY CỔNG KCN ĐIỆN NGỌC GIÁ SẬP SÀN 21,5TR/M2

2A Điện Ngọc, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
  • Mức giá

    3.25 tỷ

  • Diện tích

    150

Thông tin mô tả

🔥🔥🔥Đường 10,5m lề 5m khu 2A ngay trước cổng khu công nghiệp Điện Nam Điện Ngọc - GIÁ RẺ NHẤT THỊ TRƯỜNG CHỈ 22,3TR/M2 💥CÁCH ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO CHỈ 300M - THUẬN TIỆN XÂY CĂN HỘ CHO THUÊ - KHO XƯỞNG ✅Diện tích 6x25 giá chỉ 3,25 tỷ ✅Sổ đỏ có sẵn, có hỗ trợ vay trả góp,liền kề đầy đủ tiện ích hiện hữu ☎Liên hệ Cường ***

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      3.25 tỷ

    • Diện tích

      150 m²

    • Chiều rộng

      6 m²

    • Chiều dài

      25 m²

    • Ngày đăng

      03/02/2026

    • Ngày hết hạn

      17/02/2027

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      36753

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "ĐẤT ĐƯỜNG 20,5M KHU 2A NGAY CỔNG KCN ĐIỆN NGỌC GIÁ SẬP SÀN 21,5TR/M2". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.