Đất Nền

Bán lô đất hiếm 172m2 – Chuyên Dùng 9 HXH 6m - ngang 4.5m – 9.x tỷ

Đường Chuyên Dùng Chính, Phú Thuận, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    9.9 tỷ

  • Diện tích

    172

Thông tin mô tả

💰 Cơ Hội Vàng, sắp khởi công Cầu Nguyễn Khoái mở rộng Trần Xuân Soạn! Giá nhà Q7 sẽ tăng nhanh! • Mặt tiền hẻm 6m Chuyên Dùng Chính - 172 m2 – 4.5*36m - giá 9.9 tỷ (57tr/m TL). #164B • SHR – Full thổ cư – chủ nhiệt tình, hỗ trợ vay bank. • Chủ cần giải quyết nhu cầu tài chính nên nhiệt bán, khu VIP dân cư giàu có, sống yên tĩnh, dân trí cao. • Xem nhà ngay hôm nay – inbox em ạ! • Khu quy hoạch dân cư hiện hữu, xây cao tầng, phù hợp làm CHDV. --- Bán nhà mặt tiền Quận 7 | Bán nhà hẻm ô tô Quận 7 | Phú Mỹ Hưng | Căn hộ dịch vụ Xem nhà ngay: *** (Xuân Cường 81). Nhận ký gửi nhà đất Quận 7 - Phú Mỹ Hưng. --- Rổ hàng nhà đất Tân Quy | Tân Mỹ - Pháp lý chuẩn chỉnh, không quy hoạch, hỗ trợ vay. 1/ Mặt tiền Đường số 17, đối diện trường học kế chợ, 100m2, 5 tầng, lề 5m. Chào 23 tỷ (TL) #45A 2/ Nhà Mặt tiền, Đường số 51, 73m2, 4 tầng, ng 4m. Chào 18.8 tỷ (TL). #76C 3/ Nhà Mặt tiền, Đường số 41, 72m2, 4 tầng, ng 4m. Chào 16.5 tỷ (TL). #50A 4/ Mặt tiền đường số 1 rộng 12m đối diện công viên - 101 m2 – 9.5*11m - giá 19.5 tỷ (193tr/m TL). #164B

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      9.9 tỷ

    • Diện tích

      172 m²

    • Chiều rộng

      4.5 m²

    • Chiều dài

      36 m²

    • Ngày đăng

      09/11/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      14027

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán lô đất hiếm 172m2 – Chuyên Dùng 9 HXH 6m - ngang 4.5m – 9.x tỷ". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.