Đất Nền

Đất gần Nguyễn Lương Bằng. Q7. DT 10x22 - 120tr/m SHR ,đường 20m

Đường Số 1, Phú Thuận, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    11 tỷ

  • Diện tích

    86

Thông tin mô tả

💎 RỔ HÀNG ĐẤT NỀN & NHÀ PHỐ KHU DÂN CƯ PHÚ MỸ CHỢ LỚN, QUẬN 7 💎 Cơ hội đầu tư lý tưởng – Sở hữu ngay hôm nay! 💥 Vị trí vàng: • Liền kề Phú Mỹ Hưng, chỉ 5 phút di chuyển. • Khu vực dân trí cao, hạ tầng hiện đại, pháp lý minh bạch. 🔥 Đất nền (Pháp lý: Sổ hồng riêng): 💎 Đường lớn (20m): • 4x21.5m (86m²) – 11 tỷ • 4x24m (96m²) – 10.5 tỷ • 10x18.5m (185m²) – 25 tỷ • 7x19m (133m²) – 17 tỷ • 11.5x23m (265m²) – 32 tỷ • 10x22m (240m²) – 120 triệu/m² 💎 Góc 2 mặt tiền: • 9x16m (144m²) – 18 tỷ 💎 Đường nhỏ hơn: • 4x16m (64m²) – 8.5 tỷ (Đường 20m) • 5x18m (90m²) – 9 tỷ (Đường 12m) • 5x21.5m (107.5m²) – 11 tỷ (Đường 10m) 🔥 Nhà phố hiện đại (Xây sẵn, hoàn thiện cao cấp): 💎 Diện tích nhỏ & vừa: • 4x18m – Trệt + 3 lầu – 11,5 tỷ • 5x18.5m – Trệt + 3 lầu – 11.5 tỷ • 4x24m – Trệt + 3 lầu – 13.3 tỷ (Đường 20m) 💎 Diện tích lớn: • 7x19m – Trệt + 3 lầu (thang máy) – 22 tỷ • 5x19.5m – Trệt + 3 lầu – 15 tỷ (Đường 20m) • 12x20m – Trệt + 1 lầu – 28 tỷ (Đường 20m) 💥 Lý do chọn KDC Phú Mỹ Chợ Lớn: • Vị trí chiến lược: Gần Phú Mỹ Hưng và các tiện ích cao cấp. • Hạ tầng hiện đại: Đường lớn, giao thông thuận tiện. • Tiềm năng tăng giá cao: Khu vực phát triển mạnh, thu hút nhà đầu tư và cư dân trí thức. 📞 Liên hệ ngay: (Văn Bắc PMH) – Làm việc trực tiếp chính chủ. 🏢 Công ty BĐS Urban Home 📍 Địa chỉ: 38 Đặng Đức Thuật, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 👉 Nhanh tay sở hữu vị trí đẹp – Đón Tết 2024 trong không gian sống đẳng cấp! #phumy #phumyquan7 #mattienquan7 #bietthuquan

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      11 tỷ

    • Diện tích

      86 m²

    • Chiều rộng

      4 m²

    • Chiều dài

      21.5 m²

    • Ngày đăng

      25/10/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      2019

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Đất gần Nguyễn Lương Bằng. Q7. DT 10x22 - 120tr/m SHR ,đường 20m". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.