Đất Nền

Đất mặt tiền đường số 14, Tân phong / 12.5x20 - 27,5 tỷ 110tr/m SHR

Đường Số 14, Tân Hưng, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    27.5 tỷ

  • Diện tích

    251

Thông tin mô tả

🌟 KHU DÂN CƯ SADECO VIVO CITY - CẬP NHẬT🌟 Cơ hội sở hữu đất và biệt thự nghỉ dưỡng, giải trí ngay cạnh TTTM SC Vivo City! 1️⃣ Lô đất biệt thự - Đường nội khu • Diện tích: 12.55 x 20m (251m²) • Đơn giá: 110 triệu/m² • 💰Giá bán: 27,5 tỷ (Thương lượng) 2️⃣ Lô đất góc - 2 view gần mặt tiền đường số 14 Vivo City • Diện tích: 12.5 x 20m (Công nhận 237.4m²) • Đơn giá: 134 triệu/m² • 💰Giá bán: 32 tỷ (Thương lượng) 3️⃣ Lô đất biệt thự - 2 mặt tiền trước và sau • Diện tích: 12.5 x 20m • Đơn giá: 128 triệu/m² • 💰Giá bán: 31.5 tỷ 4️⃣ Nhà mặt tiền view Vivo City • Diện tích: 12.5 x 20m | Xây dựng: Trệt + 2 lầu | Diện tích sàn: 311m² • Hợp đồng thuê: 90 triệu/tháng • 💰Giá bán: 44 tỷ (Thương lượng) 5️⃣ Nhà mặt tiền view Vivo City • Diện tích: 12.5 x 20m | Xây dựng: Hầm + trệt + 2 lầu + thang máy | Diện tích sàn: 381.1m² • 💰Giá bán: 39 tỷ (Thương lượng) 📞 Liên hệ ngay Văn Bắc PMH Công ty BĐS Urban Home ✨ Chuyên mua bán BĐS Quận 7 - Phú Mỹ Hưng #bietthuquan7 #sadeco #sadecoquan7 #bietthusadeco

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      27.5 tỷ

    • Diện tích

      251 m²

    • Chiều rộng

      12.55 m²

    • Chiều dài

      20 m²

    • Ngày đăng

      29/10/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      5050

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Đất mặt tiền đường số 14, Tân phong / 12.5x20 - 27,5 tỷ 110tr/m SHR". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.