Đất Nền

Quỹ Đất Trần Xuân Soạn, Tân Hưng, Quận 7 (P. Tân Hưng Tp HCM)

Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    730 tỷ

  • Diện tích

    8,000

Thông tin mô tả

🆘 Đất Xây Dựng CHCC: 730 Tỷ (91tr/m2) LVTT.NĐDUQ. Quỹ Đất Trần Xuân Soạn, Tân Hưng, Quận 7 (P. Tân Hưng Tp HCM) ✅ DT: 8000m2 (69mx112m) ODT: 7,600m2, HT: 4 Nhà Xưởng & Khu Nhà Trọ sẵn dòng tiền, SHR SSGD, Tiếp NĐT có NLTC ☎ *** Minh Vương

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      730 tỷ

    • Diện tích

      8,000 m²

    • Chiều rộng

      69 m²

    • Chiều dài

      112 m²

    • Ngày đăng

      30/10/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      5565

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Quỹ Đất Trần Xuân Soạn, Tân Hưng, Quận 7 (P. Tân Hưng Tp HCM)". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.