Đất Nền

8,6triệu/m2 đất hiếm Tân Uyên 1100m2 chính chủ bán gấp cực gấp

DT746, Tân Khánh, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    9.6 tỷ

  • Diện tích

    1,100

Thông tin mô tả

Ngay DT746 Tân Uyên Bình Dương ______________________________________ Lô đất Tân Uyên Bình Dương cực HOT và rẻ 1.110m2 ( đã lên 600m2 thổ cư Nở hậu tài lộc - đường trước nhà xe hơi - xe tải vivu Chỉ 9.6TỶ / 8,7triệu/m2. Chú ý: Sổ hồng chính chủ, chủ hợp tác mua bán công chứng nhanh và hỗ trợ khách vay nếu cần. Ngoài ra các thủ tục liên quan chủ luôn chủ động hỗ trợ khách hàng.

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      9.6 tỷ

    • Diện tích

      1,100 m²

    • Ngày đăng

      12/11/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      16355

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "8,6triệu/m2 đất hiếm Tân Uyên 1100m2 chính chủ bán gấp cực gấp". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.