Đất Nền
Bán đất thổ cư ở ngõ 27 đường Tây Mỗ, phường Tây Mỗ, Hà Nội
Tây Mỗ, Xuân Phương, Hà NộiMức giá
21.28 tỷ
Diện tích
152 m²
Thông tin mô tả
Chính chủ nhà mình cần bán đất ở TDP Phú Thứ, ngõ 27 đường Tây Mỗ, Hà Nội.
Diện tích 152m2, mặt tiền 4.6m, ngõ rộng 5m, ngách rộng 3m
Mô tả :
- Vị trí đất thuộc TDP Phú Thứ, ngõ 27, ngách 41 đường Tây Mỗ, gần Vin Smart City, có rất nhiều trường học như tiểu học, cấp 2 Tây Mỗ, Nguyễn Quý Đức, Đại Mỗ 3, cấp 3 Đại Mỗ; Vincom, bệnh viện Vinmec, Hồng Ngọc.
- Ngõ rộng 5m, ngách rộng 3m, đỗ oto thoải mái
- Mặt tiền rộng 4,6m
- Sổ đỏ chính chủ
Giá: 140tr/m2, có thể thương lượng thêm
Thông số bất động sản
- Mức giá
21.28 tỷ
- Diện tích
152 m²
Ngày đăng
25/10/2025
Mã tin
2737
Bất động sản dành cho bạn
Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán đất thổ cư ở ngõ 27 đường Tây Mỗ, phường Tây Mỗ, Hà Nội". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.