Đất Nền

Bán 54m2 thổ cư La Tinh Đông La giá 88tr/m

La Tinh, An Khánh, Hà Nội
  • Mức giá

    4.752 tỷ

  • Diện tích

    54

Thông tin mô tả

❌❌❌ ĐẤT THỔ CƯ LA TINH ĐÔNG LA GẦN ĐƯỜNG Ô TÔ Cần b.an lô đất thổ cư La Tinh hướng Đông Nam thoáng mát - Diện tích 54m2, cách đường ô tô 10m - Vị trí: xóm 3 La Tinh, gần vành đai 4, hồ điều hòa, đi lại thuận tiện - Gia 88tr/m, mua ở hay đầu tư hợp lý

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      4.752 tỷ

    • Diện tích

      54 m²

    • Ngày đăng

      23/12/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      24025

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán 54m2 thổ cư La Tinh Đông La giá 88tr/m". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.