Đất Nền

5.7 triệu/m2 sở hữu lô đất thôn Phước Hưng, Hòa Nhơn ngang 7m đẹp

Hoàng văn thái, Bà Nà, Đà Nẵng
  • Mức giá

    1.08 tỷ

  • Diện tích

    188

Thông tin mô tả

5.7 triệu/m² sở hữu ngay lô đất đường bê tông 5m trước đất. Dân cư hiện hữu sung quanh. - Địa chỉ: thôn Phước Hưng - cạnh ngã tư đường Hoàng Văn Thái giao với cao tốc. - Diện tích: 188m² ngang 7m² hướng đông nam mát mẻ. - Cách bến xe chỉ 9km, cách sân bay khoảng 14km. - Đường Ô tô vào đến nơi - đất cao đẹp phù hợp ở với đầu tư. - Diện tích lớn ngang 7m làm nhà vườn đẹp. - Đất sạch ko gần mồ mã. Đặc biệt giá 5.7 triệu/m² cực kỳ tốt đầu tư.

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      1.08 tỷ

    • Diện tích

      188 m²

    • Ngày đăng

      27/10/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      4152

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "5.7 triệu/m2 sở hữu lô đất thôn Phước Hưng, Hòa Nhơn ngang 7m đẹp". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.