Đất Nền

Bán đất tặng nhà biêt thự vườn cần giờ

Đường Tắc Xuất, Cần Giờ, Hồ Chí Minh
  • Mức giá

    32.9 tỷ

  • Diện tích

    470

Thông tin mô tả

🔥 Đất góc 2 mặt tiền đẹp – trung tâm Cần Thạnh, Cần Giờ 🔥 📍 Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Tắc Xuất, trung tâm thị trấn Cần Thạnh 📐 Diện tích: 470m² 💰 Giá bán: 70 triệu/m² (thương lượng nhẹ) ✅ Vị trí hiếm, ngay khu hành chính – trung tâm du lịch ✅ 2 mặt tiền thông thoáng, thích hợp xây khách sạn, biệt thự nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh dịch vụ du lịch ✅ Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng ☎️ Liên hệ: trực tiếp xem đất Xem nhà Xin cảm ơn quý khách.!

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      32.9 tỷ

    • Diện tích

      470 m²

    • Chiều rộng

      17 m²

    • Chiều dài

      33 m²

    • Ngày đăng

      01/11/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      7352

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "Bán đất tặng nhà biêt thự vườn cần giờ". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.