Đất Nền

mình cần bán nhanh giá 70tr/m2 mảnh đất ở Bình Trưng Đông Q2 cũ,

Đường Nguyễn Duy Trinh, Nam Tiên Hưng, Hưng Yên
  • Mức giá

    35 tỷ

  • Diện tích

    510

Thông tin mô tả

💥💥🌎 CƠ HỘI ĐẦU TƯ 🏘️ 📌Chính chủ cần bán mảnh đất ở Phường Bình Trưng Đông , Quận 2 ,TP HCM ( nay thuộc Bình Trưng -TP HCM ) - Diện tích 510m2, trong đó có 500,4m2 đất ở đô thị , 9,6m2 đất trồng cây lâu năm - Mảnh đất mặt tiền 11m , ngõ rộng oto tránh nhau được, gần khu đông dân cư . - Cam kết đất ko tranh chấp, ko dính quy hoặch. 💰Giá bán chỉ 70tr/m2 ( rẻ bằng 1/3 ở Hà Nội ) hỗ trợ mua vay . ☎️ Liên hệ ngay cho mình để được hỗ trợ thẩm định, định giá và cân đối phương án đầu tư

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      35 tỷ

    • Diện tích

      510 m²

    • Chiều rộng

      11 m²

    • Chiều dài

      46 m²

    • Ngày đăng

      08/11/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      12954

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "mình cần bán nhanh giá 70tr/m2 mảnh đất ở Bình Trưng Đông Q2 cũ,". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.