Đất Nền

BÁN ĐẤT ĐẸP GẦN VẠN PHÚC, HỒNG LONG

616, QL13, Tân Khai, Đồng Nai
  • Mức giá

    5.86 tỷ

  • Diện tích

    59

Thông tin mô tả

Chính chủ cần bán lô đất rất đẹp, vị trí hẻm 606 QL13. Đất cạnh mặt đường QL13 mở rộng. Đất gần sông, gần khu đô thị Vạn Phúc, khu dân cư Hồng Long. Xe ô tô tải vào tới nhà. Đất vuông đẹp 4,25x13,8=58,65m2, hướng Đông Nam, sổ đỏ thổ cư 100%, đã xin phép xây dựng. Giá bán 99.99tr/m2. ĐT ***

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      5.86 tỷ

    • Diện tích

      59 m²

    • Chiều rộng

      4.25 m²

    • Chiều dài

      13.8 m²

    • Ngày đăng

      07/11/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      11966

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "BÁN ĐẤT ĐẸP GẦN VẠN PHÚC, HỒNG LONG". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.