Đất Nền

💥BÁN ĐẤT GẦN QUỐC LỘ 1A ĐƯỜNG NHỰA 7,5m CHỈ 6,9tr/m

QUỐC LỘ 1A, Thăng Bình, Đà Nẵng
  • Mức giá

    1.05 tỷ

  • Diện tích

    150

Thông tin mô tả

Bán đất gần quốc lộ 1a - cạnh đường 27m thông biển Hội An, Khu dân cư Thăng Bình - Dân đông, buôn bán nhộn nhịp. DT 150m-200m full ở. Đường nhựa 7,5m lề 10m. Ngang hơn 8m. Nở hậu quá đẹp, mặt tiền rộng rãi. Chỉ 6.9tr/m². Cách quốc lộ 1A 1km. Ra biển 4km. Sổ sẵn , Hỗ trợ vay từ 700tr sở hữu. Lh thông tin chi tiết

Thông số bất động sản

    • Mức giá

      1.05 tỷ

    • Diện tích

      150 m²

    • Chiều rộng

      8 m²

    • Chiều dài

      19 m²

    • Ngày đăng

      25/10/2025

    • Ngày hết hạn

      30/12/2026

    • Loại tin

      THƯỜNG

    • Mã tin

      525

    Bất động sản dành cho bạn

    Quý vị đang xem nội dung tin rao "💥BÁN ĐẤT GẦN QUỐC LỘ 1A ĐƯỜNG NHỰA 7,5m CHỈ 6,9tr/m". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.