Đất Nền
Đất mặt tiền TL 932
TL 932, Thới An Hội, Cần ThơMức giá
1.12 tỷ
Diện tích
500 m²
Thông tin mô tả
Bán đất nền TL 932 mặt tiền lộ nhựa , xã thới an hội , tp cần thơ (kế sách) củ
Dt : 14 × 37 = 500m2 , thổ cư 100m2 + cln
Giá : 1 tỷ 120 tr (TL)
Sổ hồng riêng : cc liền
Thông số bất động sản
- Mức giá
1.12 tỷ
- Diện tích
500 m²
- Chiều rộng
14 m²
- Chiều dài
37 m²
Ngày đăng
08/11/2025
Mã tin
12872
Bất động sản dành cho bạn
Quý vị đang xem nội dung tin rao "Đất mặt tiền TL 932". Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Datnet.com.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Datnet.com.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này.