Chọn danh mục
      Chọn mức giá
        Chọn diện tích
            1. Mua bán
            2. Đất Nền
            3. Thành phố Hồ Chí Minh
            4. Phường An Hội Tây

            Mua bán đất nền diện tích trên 90 m² tại An Hội Tây, Thành phố Hồ Chí Minh

            Hiện có 47 tin

              • Hẻm xe hơi- Nhỉnh 58 triêu/1m - Nở Hậu- Gò Vấp

                8.2 tỷ137 m²

                Đường 59, An Hội Tây, Hồ Chí Minh
                KD

                Kiều Duẩn Kết Nối

                Đăng

              • Bán đất 8x21 HXT Bùi Quang Là, tặng dãy trọ thu nhập 16tr/th.

                12 tỷ170 m²

                Đường Bùi Quang Là, An Hội Tây, Hồ Chí Minh
                TN

                Toàn Nhà Phố

                Đăng

              • 🏡 MẶT TIỀN 8M CHUẨN – SỔ VUÔNG A4 – BÁN ĐẤT 170M2 TẶNG DÃY PHÒNG TRỌ

                12 tỷ169 m²

                Đường Bùi Quang Là, An Hội Tây, Hồ Chí Minh
                NĐ

                NHÀ ĐẤT CHÍNH CHỦ

                Đăng

              • BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ 101M² 4X25 - HXH PHẠM VĂN BẠCH - CHỈ 69TR/M²

                7 tỷ101 m²

                Đường Phạm Văn Bạch, An Hội Tây, Hồ Chí Minh
                HV

                Huỳnh Văn Hậu

                Đăng

              • 8,99T- Đất 5.07x23m đường xe hơi thông Lê Đức Thọ

                8.999 tỷ115 m²

                Đường Lê Đức Thọ, An Hội Tây, Hồ Chí Minh
                NĐ

                Nhà đất quận Gò Vấp

                Đăng

              • 8,99T- Đất 5.07x23m đường xe hơi thông Lê Đức Thọ

                8.999 tỷ115 m²

                Đường Lê Đức Thọ, An Hội Tây, Hồ Chí Minh
                NĐ

                Nhà đất quận Gò Vấp

                Đăng

              • LÔ ĐẤT HIẾM 5X21, KHU PHỐ NHÀ GIÀU QUANG TRUNG, HẺM 20M CÓ LỀ, 10.99T

                11.5 tỷ105 m²

                Đường Quang Trung, An Hội Tây, Hồ Chí Minh
                HV

                Huỳnh Văn Hậu

                Đăng

              • 1
              • 2
              • 3

              Khoảng giá

                Diện tích

                • 300 - 500 m²
                • 250 - 300 m²
                • 200 - 250 m²
                • Trên 90 m²
                • 70 - 90 m²
                • 50 - 70 m²
                • 30 - 50 m²
                • 20 - 30 m²
                • Dưới 20 m²